Labarai

  • Vacuum feeder- Hanyoyin ciyarwa a cikin ci gaba

    Dangane da yanayin mai ciyarwa, yakamata ya zama hanyar ciyarwar da ba ta da ƙarfi ta fuskar fasaha. Bisa labarin da muka samu, a nan na lissafa wasu ra'ayoyi a kasa: 1. An dade ana amfani da na'ura mai cin gashin kai a kasar Sin, da lokacin yin kwaskwarima; 2. Akwai bukatu daban-daban a kasuwa, professi...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawu shine gamsuwar juna

    Daidaitaccen tsarin ciyarwa na fasaha & bugu yana dogara ne akan ƙa'idar juzu'i kuma injin ce ta gargajiya. Yana tare da bel ɗin ciyarwa 3 ko ma fiye da bel ɗin ciyarwa don gane ciyarwar samfurin gwargwadon girman samfurin. Ya dace da samfuran da girmansu shine 25mm zuwa 400mm. akwai vari...
    Kara karantawa
  • Ƙirƙirar fasaha: Vacuum feeder

    Vacuum feeder (Cup-up tsotsa feeder) yana ɗaya daga cikin sabbin masu ciyar da mu. Idan aka kwatanta da mai ba da gogayya na gargajiya, yana ɗaukar kofin tsotsa don kama samfurin sannan a jigilar shi zuwa na'urar, wanda shine shigar da firintar tawada, firinta na TTO ko firinta ta UV, har ma da laser da sauransu.
    Kara karantawa
  • Firintar ta Inkjet ya aiwatar da zaɓin feeder?

    A halin yanzu, akwai nau'ikan bugun tawada iri uku. Na farko shi ne CIJ inkjet printer. Siffar ita ce, akwai wasu sauran ƙarfi a cikin tawada, ƙananan lattice sun haɗa font kuma ana amfani da shi gabaɗaya a cikin bugu na yau da kullun kamar kwanan wata, Batch No. bayanan da aka buga yana da sauƙi amma masu amfani. Ex...
    Kara karantawa
  • Wadanne abubuwa ne za a yi la'akari da su lokacin zabar feeders?

    Akwai dalilai da yawa waɗanda suka haifar da zaɓin feeders. Kuma abubuwan za su iya bambanta da abubuwan da aka haƙiƙa da abubuwan da suka dace. Don dalilai na haƙiƙa, kamar 1. abin da za a ciyar da mai ciyarwa (jakar filastik, takarda, lakabin, akwatin kwali, katunan, alamun da sauransu. samfuran lebur). 2. Abin da mutane ke so...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin mai ba da gogayya da mai ciyarwa?

    Idan kana son sanin bambanci tsakanin mai ba da gogayya da mai ba da iska, da farko kuna buƙatar sanin menene mai ba da gogayya da menene vacuum feeder. Mai ba da gogayya yana ɗaukar ƙa'idar juzu'i, bel ɗin gogayya yana ba da iko don fitar da ciyarwar samfur; yayin da Vacuum feeder ya rungumi kajin tsotsa...
    Kara karantawa
  • Wadanne abubuwa ne suka yi tasiri kan farashin feeder

    A cikin labarin da ya gabata, mun yi magana game da fasalin mai ciyarwa mai kyau guda ɗaya da yadda za a zaɓi mai ciyarwa mai kyau. Anan muna son raba bayanai mafi fa'ida, ku biyo ni pls. zai taimaka muku wajen adana kuɗi da yawa kuma ku guje wa duk wani ɓarna. Akwai babban bambanci ga farashin feeder a kasuwa. Mai kyau da mara kyau ...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin mai ciyarwa mai kyau da mara kyau

    Menene bambanci tsakanin mai ciyarwa mai kyau da mara kyau feeder Mun yi magana game da tsari da aikin feeder a labarin da ya gabata. Anan bari muyi magana akan yadda za'a gayawa mai ciyarwa da kyau ko a'a. Gabaɗaya magana, samfur ɗaya yana da kyau ko a'a, muna yin hukunci da ingancinsa. Yayin shirin ciyarwa, za mu ga abincinsa...
    Kara karantawa
  • Ilimin feeder

    Menene aikin Feeder Feeder shine ciyar da samfuran da aka tattara kamar Takarda, lakabi, akwatin kwali, kati, buhunan marufi da sauransu don ciyar da ɗaya bayan ɗaya a wani ɗan gudun hijira sannan a kai su zuwa bel ɗin ɗaukar kaya ko wani matsayi da ake buƙata. A taƙaice, kayan aiki ne guda ɗaya don si...
    Kara karantawa