Akwai dalilai da yawa waɗanda suka haifar da zaɓin feeders. Kuma abubuwan za su iya bambanta da abubuwan da aka haƙiƙa da abubuwan da suka dace. Don dalilai na haƙiƙa, kamar 1. abin da za a ciyar da mai ciyarwa (jakar filastik, takarda, lakabin, akwatin kwali, katunan, alamun da sauransu. samfuran lebur). 2. Abin da mutane ke son yi bayan ciyarwa. Buga Inkjet, Labeling, Binciken OCR ko ciyarwa ta atomatik). 3. Menene buƙatun gaggawa da inganci; 4. menene bukata akan daidaito. 5. Daidaituwa da sauran ma'aunin aiki. 6. Girman min na samfurin da girman max. Don dalilai masu mahimmanci, abu ne mai sauqi qwarai kuma shine la'akari da farashi.
Wane mai ciyarwa ne ya dace da kanku?
Da fari dai, amfanin feeder yana da yawa, amma sama da kashi 85% na bugu na lamba ne. Sa'an nan kuma bari mu yi magana game da yadda za ku zaɓi feeder ɗin da ya dace da kanku a yankin buga lambar. A halin yanzu, mashahurin fasahar bugu na code shine bugu tawada, alamar Laser, bugu na thermal TTO, lakabi da sauransu gabaɗaya magana, masu ciyar da bugu na tawada, lakabi da alamar laser suna kama da juna (duk ba su da lamba ga samfurin). Samfurin yana ciyar da ɗaya bayan ɗaya ta hanyar mai ciyarwa sannan a kai shi zuwa mai ɗaukar hoto don bugun tawada mai ƙarfi ko a tsaye ko alamar Laser. TTO thermal printing yana buƙatar bugu nadi mai ɗaukar nauyi, bugu da gudana a lokaci guda (tuntuɓar samfurin ne). don yin lakabin, shine don gane lakabin yayin lokacin aikin samfur.
Lokacin aikawa: Dec-08-2022