Labarai

 • Wadanne abubuwa ne za a yi la'akari da su lokacin zabar feeders?

  Akwai dalilai da yawa waɗanda suka haifar da zaɓin feeders.Kuma abubuwan za su iya bambanta da abubuwan da suka dace da abubuwan da suka dace.Don dalilai na haƙiƙa, kamar 1. abin da za a ciyar da mai ciyarwa (jakar filastik, takarda, lakabin, akwatin kwali, katunan, alamun da sauransu. samfuran lebur).2. Abin da mutane ke so...
  Kara karantawa
 • Menene bambanci tsakanin mai ba da gogayya da mai ciyarwa?

  Idan kana son sanin bambanci tsakanin mai ba da gogayya da mai ba da iska, da farko kuna buƙatar sanin menene mai ba da gogayya da menene vacuum feeder.Mai ba da gogayya yana ɗaukar ƙa'idar juzu'i, bel ɗin gogayya yana ba da iko don fitar da ciyarwar samfur;yayin da Vacuum feeder ya rungumi kajin tsotsa...
  Kara karantawa
 • Wadanne abubuwa ne suka yi tasiri ga farashin mai ciyarwa

  A cikin labarin da ya gabata, mun yi magana game da fasalin mai ciyarwa mai kyau guda ɗaya da yadda za a zaɓi mai ciyarwa mai kyau.Anan muna son raba bayanai mafi fa'ida, ku biyo ni pls.zai taimaka muku wajen adana kuɗi da yawa kuma ku guje wa duk wani ɓarna.Akwai babban bambanci ga farashin feeder a kasuwa.Mai kyau da mara kyau ...
  Kara karantawa
 • Menene bambanci tsakanin mai ciyarwa mai kyau da mara kyau

  Menene bambanci tsakanin mai ciyarwa mai kyau da mara kyau feeder Mun yi magana game da tsari da aikin feeder a labarin da ya gabata.Anan bari muyi magana akan yadda za'a gayawa mai ciyarwa da kyau ko a'a.Gabaɗaya magana, samfur ɗaya yana da kyau ko a'a, muna yin hukunci da ingancinsa.Yayin shirin ciyarwa, za mu ga abincinsa...
  Kara karantawa
 • Ilimin feeder

  Menene aikin Feeder Feeder shine ciyar da samfuran da aka tara kamar Takarda, lakabi, akwatin kwali, kati, buhunan marufi da dai sauransu don ciyar da ɗaya bayan ɗaya a wani ɗan gudu sannan a buga sannan a kai zuwa bel ɗin jigilar kaya ko wani matsayi da ake buƙata.A taƙaice, kayan aiki ne guda ɗaya don si...
  Kara karantawa
 • Taron Alamar China

  Taron Alamar China

  An gudanar da taron shekara-shekara a masana'antar buga littattafai a Wuhan daga ranar 25 zuwa 27 ga Yuli.An jinkirta shi tsawon shekaru biyu saboda COVID-19.Akwai kamfanoni 93 da suka halarci wannan taro kuma sun nuna sabbin fasahohinsu a wurin.Mu a matsayinmu na jagora guda daya a wannan masana'antar, mu ma mun halarci wannan taro...
  Kara karantawa
 • Mun ƙera na'ura mai duka-cikin-ɗaya!

  Mun ƙera na'ura mai duka-cikin-ɗaya!

  Tun lokacin da aka kafa Guangzhou Baiyi Identification Technology Co., Ltd, mun gabatar da fasahar kera na'urar firinta ta UV kuma mun haɗa tare da ilimin mu akan firintar UV, a ƙarshe mun yi namu namu na UV cikin nasara.Don Firintar UV tare da shugaban bugu na Ricoh G5, muna da ...
  Kara karantawa
 • Ta haka zan so in sanar da hakan saboda buƙatun kasuwa

  Ta haka zan so in sanar da hakan saboda buƙatun kasuwa

  Don haka ina so in sanar da cewa saboda buƙatun kasuwa, A cikin dama da ƙalubale, mun kafa sabon kamfani guda ɗaya mai suna Guangzhou Baiyi Identification Technology Co., Ltd. A ranar 14 ga Nuwamba.2021. Yana ƙware a cikin binciken UV printer's study & ƙera.Akwai kusan 100 pe...
  Kara karantawa
 • Muna fatan samun kyakkyawar haɗin gwiwa tare da ku!

  Muna fatan samun kyakkyawar haɗin gwiwa tare da ku!

  Haihuwar sabon samfurin yana buƙatar ƙoƙarin mutane da yawa da hazo na lokaci, musamman ga kamfanoni kamar mu, waɗanda ke bin yancin kai da ƙima.babu zafi babu riba.Shugabanmu, babban injiniya Mista Atease Chen, bayan ganawa da nau'ikan ...
  Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2