Idan kana son sanin bambanci tsakanin mai ba da gogayya da mai ba da iska, da farko kuna buƙatar sanin menene mai ba da gogayya da menene vacuum feeder. Mai ba da gogayya yana ɗaukar ƙa'idar juzu'i, bel ɗin gogayya yana ba da iko don fitar da ciyarwar samfur; yayin da injin ciyarwa ya ɗauki kofin tsotsa don gane ciyarwa da sufuri. Anan zan so in yi magana game da fasalin mai ba da gogayya: 1. Tsarin sauƙi, mai sauƙin aiki; 2. Saurin sauri, babban inganci; 3. Ƙananan farashi, kasuwanci; 4. Babban samuwa. Duk wadannan guda hudu fa'idarsa ce. Rashin hasara shine mai zuwa: 1. Ba haka ba barga, mai sauƙi don sau biyu abinci da jam samfurin; 2. Samfur a cikin ciyar da sashi ba sosai a lokaci guda, wanda ke buƙatar mutane su gyara; 3. Yi karce a saman samfurin; 4. Ba sauƙin gane ciyarwa mataki-mataki ba.
Siffar mai ciyar da Vacuum: 1. na iya ɗaukar kayayyaki da yawa a lokaci ɗaya; 2. Babu karce a saman samfurin; 3. Daidaita don bakin ciki mai laushi & samfurin haske haka kuma samfurin tare da wutar lantarki mai tsayi. 4. Kusan babu takardar ciyarwa biyu, barga. Rashin hasara shi ne cewa 1. Ƙananan sauri, ƙananan inganci; 2. Mai tsada; 3. Tsarin yana da ɗan rikitarwa, fasaha mai girma; 4. Babu samfurin numfashi. Kun san yadda ake zabar feeder yanzu?
Me yasa farashin feeder yayi girma haka?
Feeder samfur ne na al'ada kuma yana da fasalin samfur. Farashin yana da alaƙa da kayan aiki, farashin aiki, gudanarwa, tashar tallace-tallace da dai sauransu abubuwa. Ga mai ciyarwa mai kyau guda ɗaya, yana da babban nuni mai zuwa: 1. Ingantaccen ciyarwa ko kwanciyar hankali; 2. Gudun & daidaito; 3. Sauƙi aiki & kiyayewa; 4. Tsawon lokacin bel; 5. Samfur ta samuwa. Akwai abu ɗaya wanda yake da sauƙin yin watsi da shi: kayan abinci mai ciyarwa, yana da gurɓata ko a'a, tsayin samfurin a lokaci ɗaya a ɓangaren ciyarwa. Ko yana yin hutu na biyu zuwa samfurin, ƙimar ninki biyu, ko yana goyan bayan 7*24 hours aiki. Don haka pls kar a raina karamin feeder, shima yana da fasaha sosai a ciki.
Lokacin aikawa: Dec-02-2022