Menene farashin ku?

Farashin mu na iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa. Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.

Kuna da mafi ƙarancin oda?

Ee, muna buƙatar duk umarni na duniya don samun mafi ƙarancin tsari mai gudana. Idan kuna neman sake siyarwa amma a cikin ƙananan yawa, muna ba da shawarar ku duba gidan yanar gizon mu

Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Bincike / Amincewa; Inshora; Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

Menene matsakaicin lokacin jagora?

Don samfurori, lokacin jagoran shine kimanin kwanaki 7. Don samar da taro, lokacin jagorar shine kwanaki 20-30 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya. Lokutan jagora suna yin tasiri lokacin da (1) muka karɓi ajiyar ku, kuma (2) muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku. Idan lokutan jagoranmu ba su yi aiki tare da ranar ƙarshe ba, da fatan za a ci gaba da buƙatun ku tare da siyar ku. A kowane hali za mu yi ƙoƙari mu biya bukatun ku. A mafi yawan lokuta muna iya yin hakan.

Wadanne irin hanyoyin biyan kudi kuke karba?

Kuna iya biyan kuɗi zuwa asusun banki, Western Union ko PayPal:
30% ajiya a gaba, 70% ma'auni akan kwafin B/L.

Menene garantin samfur?

Muna ba da garantin kayan mu da aikin mu. Alƙawarinmu shine don gamsuwa da samfuranmu. A cikin garanti ko a'a, al'adun kamfaninmu ne don magancewa da warware duk batutuwan abokin ciniki don gamsar da kowa.

Kuna ba da garantin isar da samfuran lafiya da aminci?

Ee, koyaushe muna amfani da fakitin fitarwa mai inganci koyaushe. Har ila yau, muna amfani da ƙwaƙƙwaran haɗaɗɗun haɗari don kayayyaki masu haɗari da ingantattun masu jigilar sanyi don abubuwa masu zafin zafi. Marufi na ƙwararru da buƙatun buƙatun da ba daidai ba na iya haifar da ƙarin caji.

Yaya game da kuɗin jigilar kaya?

Farashin jigilar kaya ya dogara da hanyar da kuka zaɓi don samun kayan. Express yawanci hanya ce mafi sauri amma kuma mafi tsada. Ta hanyar sufurin jiragen ruwa shine mafi kyawun mafita ga adadi mai yawa. Daidai farashin kaya za mu iya ba ku kawai idan mun san cikakkun bayanai na adadin, nauyi da hanya. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.

Menene gogayya feeder?

Feeder mai jujjuyawa inji ce da ake amfani da ita don sarrafa aikin ciyar da takarda ko wasu kayan cikin injin bugu, injinan tattara kaya, ko wasu kayan masana'antu. Yana amfani da ƙa'idar juzu'i don cire samfur a cikin tsarin takarda daga tari ɗaya bayan ɗaya zuwa injin da ake so a saurin sarrafawa.

Ta yaya mai gogayya yake aiki?

Masu ba da gogayya suna amfani da bel ɗin gogayya don cire takardar samfur daga tari ɗaya bayan ɗaya. Sannan a isar da su tare da layin dogo kuma a sanya shi don ciyarwa cikin injinan da ake so. Ana iya daidaita saurin da lokacin mai ciyarwa don tabbatar da daidaitaccen gudu don ingantaccen ciyarwa.

Menene fa'idodin amfani da gogayya mai ciyarwa?

Yin amfani da masu ba da gogayya na iya inganta ingantaccen aiki sosai. Hakanan zai iya rage buƙatar aikin hannu da haɓaka yawan aiki. Bugu da ƙari, masu ba da gogayya suna da yawa kuma ana iya amfani da su akan abubuwa daban-daban ban da takarda, kamar robobi da karafa.

Akwai nau'ikan feeders daban-daban?

Ee, akwai nau'ikan masu ciyar da gogayya da yawa, gami da mai ciyar da tebur, mai ciyar da ƙasa. duka biyun suna da nau'ikan iri da yawa kuma ana iya keɓance shi bisa ga fasalin samfurin masu amfani.

Wadanne masana'antu ne suka fi amfani da feeders friction?

Ana amfani da masu ba da juzu'i sosai a cikin bugu, marufi, abinci da abin sha, magunguna, lantarki da masana'antar kera motoci.

Menene buƙatun kulawa don ciyar da gogayya?

Bukatun kulawa don masu ciyar da gogayya sun dogara da amfani. Kuma shi ne don canza sawa sassa kamar gogayya bel, latsa bel da dai sauransu. don ƙara man shafawa a gear wheel. Yana da mahimmanci kuma mu bi umarnin kulawa.

Yadda za a zabi mai ba da gogayya wanda ya dace da bukatunku?

Zaɓin madaidaicin ciyarwar gogayya ya dogara da abubuwa da yawa kamar nau'in kayan da ake ciyarwa, saurin samarwa da ake so da kasafin kuɗi. Wani ƙwararren mai siyarwa zai iya ba ku shawara daidai zaɓin masu ciyarwa tare da aikace-aikacen su.

Za a iya haɗa feeder ɗin gogayya da wasu injuna?

Ee, ana iya haɗa masu ciyar da gogayya tare da wasu injuna kamar injin bugu da injinan tattara kaya don ƙirƙirar layukan samarwa masu sarrafa kansu, da sauransu.

Wadanne tsare-tsare na aminci ya kamata a kula da su yayin amfani da mai ba da gogayya?

Lokacin amfani da mai ba da gogayya, tabbatar da bin duk ƙa'idodin aminci da masana'anta suka bayar. Wannan na iya haɗawa da sanya kayan kariya da ya dace da tabbatar da injunan ƙasa da kuma kiyaye su yadda ya kamata.

ANA SON AIKI DA MU?